Home Dalawang Chinese arestado sa pagdukot sa kapwa Chinese

PROGRAMS AND SCHEDULES

   (As of November 2019)
WEEKDAYS
4:00 A.M—6:00 A.M — BALITANG TODONG LAKAS

Kasama si Rolly ‘Lakay’ Gonzalo

6:00 A.M– 7:00 A.M — RATSADA BALITA

Kasama si Alex Santos

7:00 A.M—8:00 A.M— IZ BALITA NATIONWIDE (UMAGA)

Kasama si Alex Santos

8:00 A.M—10:00 A.M —  KARAMBOLA

Kasama sina Conrad Banal,

Jonathan Dela Cruz, RJ Nieto aka Thinking Pinoy at Atty. Trixie Cruz-Angeles

10:00 A.M—11:00 A.M — YES YES YO TOPACIO!

Kasama sina Atty. Ferdinand Topacio at Doc Che Lejano

11:00 A.M—11:30 A.M —  DWIZ Connect

Kasama si Edwin Eusebio

11:30 A.M— 12:00 P.M—  IZ BALITA NATIONWIDE (TANGHALI)

Kasama si Edwin Eusebio

12:00 P.M — 1:00 P.M — TAMBAYANG MOCHA AT DREW

Kasama sina Mocha Uson, Drew Olivar at Atty. Trixie Cruz- Angeles

1:00 P.M–2:00 P.M— PILIPINAS NGAYON NA (Every Monday and Wednesday)

Kasama sina Robert T. Rivera at Lolly Acosta

1:00 P.M–2:00 P.M —  IN THE HEART OF BUSINESS (Every Tuesday, Thursday and Friday)

Kasama si Marou Pahati- Sarne

2:00 P.M—3:00 P.M— BUHAY METRO

Kasama si Aida Gonzales

3:00 P.M—4:00 P.M—  SULONG NA BAYAN

Kasama sina Lolly Acosta at Dody Lacuna

4:00 P.M— 4:30 P.M— IZ BALITA NATIONWIDE (HAPON)

Kasama sina Edwin Eusebio at Mon Ilagan

4:30 P.M -5:30 P.M — TEKA TEKA ! …. ALAS 4:30 NA!

Kasama sina Senor Rey Pacheco at Mon Ilagan

5:30 P.M-7:00 P.M— ON THE GO, BISYO AY MAGSERBISYO (Every Monday, Wednesday & Friday)

Kasama sin Gani Oro at Khris Ryan Reyes

5:30 P.M —7:00 P.M— BALITA NA, SERBISYO PA (Every Tuesday & Thursday)

Kasama si Edwin Eusebio

7:00 P.M—8:00 P.M—  KONEK….TAMBALANG MAGKUKUYANG (Every Monday only)

Kasama sina Ricky Tan Khoo at Edgar Abalos Cook

7:00 P.M— 8:00 P.M— RADYO KLINIKA (Every Tuesday to Friday)

Kasama si Marou Pahati-Sarne

8:00 P.M— 9:00 P.M— BUHAY AT KALUSUGAN

Kasama si Chat Ramirez, Master James, Doc Imay at Cowboy Charlie

9:00 P.M— 10:00 P.M— USAPANG KKK

Kasama sina Lady Camille, Mama Colleen, Serr Emhyl, Ms. Samantha G. at Ka Rey Herrera

10:00 P.M— 11:00 P.M— PANGGA RUTH ABAO LIVE

Kasama si Ruth Abao

11:00 P.M —12:00 A.M— STAR NA STAR

Kasama sina Pete Ampoloquio, Peter Ledesma at Papa Umang

12:00 A.M–1:00 A.M— FAITHFULLY YOURS, BROTHER SHERWEEN

Kasama si Bro. Sherween Eslava


WEEKEND (SATURDAY)
4:00 A.M— 5:00 A.M—  BUKID SA HIMPAPAWID

Kasama si Antonio ‘Ka Tunying’ Santos

5:00 A.M— 6:00 A.M—  ELY MORNING

Kasama si Ely Aligora

6:00 A.M— 7:00 A.M—  IZ BALITA NATIONWIDE SABADO (UMAGA)

Kasama si Ely Aligora

7:00 A.M— 8:00 A.M—  SIYASAT
8:00 A.M— 10:00 A.M—  SAPOL NI JARIUS BONDOC

Kasama sina Jarius Bondoc at Ms. Marissa

10:00 A.M— 11:00 A.M—  MR. TAXMAN

Kasama sina Cely Ortega-Bueno at Gerry Flores

11:00 A.M— 12:00 P.M— LABAN  PARA SA KARAPATAN

Kasama si Atty. Lorna Kapunan

12:00 P.M— 12:30 P.M—  IZ BALITA NATIONWIDE SABADO (TANGHALI)

Kasama sina Raoul Esperas at Cely Ortega-Bueno

12:30 P.M— 1:00 P.M—  BALITANG PALIPARAN

Kasama si Raoul Esperas

1:00 P.M— 2:00 P.M— EL PUEBLO PUBLICO

Kasama si Ryan Lao

2:00 P.M— 3:00 P.M—  USAPANG SENADO

Kasama si Cely Ortega-Bueno

3:00 P.M— 4:00 P.M—  BALITANG 882

Kasama si Jaymark Dagala

4:00 P.M— 4:30 P.M—  IZ BALITA NATIONWIDE SABADO (HAPON)

Kasama si Jaymark Dagala

4:30 P.M— 5:00 P.M—  BALITANG 882 (IKALAWANG SIGWADA)

Kasama si Jaymark Dagala

5:00 P.M— 6:00 P.M—  GALING MO PINOY. GANDA MO PINAS

Kasama sina Gov. Obet Pagdanganan, Joyce Socao-Alumno at Judith Estrada-Larino

6:00 P.M— 7:00 P.M—  MAG-USAP TAYO

Kasama sina Monchet Laraño at Cris Laraño

7:00 P.M— 8:00 P.M—  GLOBAL PINOY

Kasama sina Susan ‘Toots’ Ople at Fort Jose

8:00 P.M— 9:00 P.M—  PULIS AT YOUR SERBIS

Kasama ang mga opisyal mula sa Philippine National Police

9:00 P.M- 10:00 P.M — BEYOND WELLNESS WITH MS. P

Kasama si Princess Javier- Castro

10:00 P.M— 11:00 P.M— KAIBIGAN SA KALUSUGAN

Kasama si Richard Gomez


SUNDAY
4:00 A.M— 5:00 A.M—  BUKID SA HIMPAPAWID

Kasama si Antonio ‘Ka Tunying’ Santos

5:00 A.M— 6:00 A.M— ECCLESIA IN ASIA

Kasama si Mnsgr. Sabino Vengco

6:00 A.M— 7:00 A.M— IZ BALITA NATIONWIDE LINGGO (UMAGA)

Kasama si Jopel Pelenio

7:00 A.M — 9:00 A.M — TODONG NATIONWIDE TALAKAYAN

Kasama si Rolly “Lakay” Gonzalo

9:00 A.M— 10:00 A.M— OH IZ SA DWIZ

Kasama si Edwin Eusebio

10:00 A.M— 11:00 A.M—  DIREK HEIDI

Kasama si  Direk Heidi Sison

11:00 A.M— 12:00 P.M—  KALUSUGANG KAKABILIB

Kasama si Marou Pahati-Sarne

12:00 P.M— 12:30 P.M—  IZ BALITA NATIONWIDE (TANGHALI)

Kasama si Edwin Eusebio

12:30 P.M— 1:00 P.M—  UY GANYAN ANG TAMA

Kasama sina Maricel Gaskell at Marou Pahati-Sarne

1:00 P.M— 3:00 P.M—  OPM SA DWIZ

Kasama sina Richard Merk at Mary Anne Meily

3:00 P.M— 4:00 P.M—  SENIOR CITIZEN’S FORUM

Kasama sina Meng Canlas at Noli Villafuerte

4:00 P.M— 4:30 P.M— IZ BALITA NATIONWIDE LINGGO (HAPON)
4:30 P.M— 6:00 P.M—  PASIKLABAN SA DWIZ

Kasama sina Mar Lopez at ang Big Three Sulivans

6:00 P.M— 7:00 P.M — USAPANG HUGOT

Kasama ang Glorious Hope CCF Ministries

7:00 P.M— 8:30 P.M — BELLA FILIPINA

Kasama si Bb. Didi Magpayo

8:30 P.M— 9:00 P.M —  ROCK MY SALVATION
9:00 P.M— 10:00 P.M — ANONG SEY NI FATHER, ANONG SEY NINA BROTHERS?
10:00 PM- 12:00 AM —  PUSONG PINOY

Kasama sina Direk Chris Librojo, Doc Che Lejano at Freddie Aguilar