Home Milyun-milyong pisong halaga ng shabu nasabat sa Cebu City

PROGRAMS AND SCHEDULES

PROGRAM SCHEDULE (As of December 2018)
WEEKDAYS
4:00—6:00 am BALITANG TODONG LAKAS

Kasama si Rolly ‘Lakay’ Gonzalo

(EVERY MONDAY AND THURSDAY)
6:00—7:00 am TOL…TOLENTINO ONLINE

Kasama sina Sec. Francis Tolentino at Wheng Hidalgo

(EVERY MONDAY AND THURSDAY)
7:00—8:00 am IMEE… SAGOT

Kasama sina Gov. Imee Marcos at Mayor Alfred Romualdez

(EVERY TUESDAY, WEDNESDAY AND FRIDAY)
6:00– 7:00 am RATSADA BALITA

Kasama si Alex Santos

7:00—8:00 am IZ BALITA NATIONWIDE

Kasama sina Alex Santos at Ralph Obina

8:00—10:00 am KARAMBOLA

Kasama sina Jojo Robles, Conrad Banal,

Jonathan Dela Cruz, RJ Nieto aka Thinking Pinoy at Atty. Trixie Cruz-Angeles

10:00—11:00 am Yes, Yes Yo, Topacio!

Kasama sina Atty. Ferdinand Topacio at Doc Che Lejano

11:00-11:30 am  DWIZ Connect

Kasama si Edwin Eusebio

11:30 — 12:00 noon  IZ BALITA NATIONWIDE (TANGHALI)

Kasama si Ralph Obina

12:00 noon– 1:00 pm TAMBAYANG MOCHA AT DREW 

Kasama sina Mocha Uson at Drew Olivar

1:00— 2:00 pm PILIPINAS NGAYON NA

Kasama sina Robert T. Rivera at Lolly Acosta

(Every Monday and Wednesday)

1:00—2:00 pm IN THE HEART OF BUSINESS

(Every Tuesday, Thursday and Friday)

Kasama sina Ron Merk, Bong Osorio, Marou Sarne at Sen. Cynthia Villar (every Tuesday)

2:00—3:00 pm PUSH MO YAN TEH

Kasama si Ruth Abao

3:00—4:00 pm  SULONG NA BAYAN

Kasama sina Lolly Acosta at Sandra Cam

4:00— 4:30 pm IZ BALITA NATIONWIDE (HAPON)
4:30-5:30  pm DOBLE BANDA

Kasama sina Senor Rey Pacheco at  Ka Rene Jose

5:30—7:00 pm BALITA NA, SERBISYO PA

Kasama sina Jun Del Rosario at Edwin Eusebio

(EVERY MONDAY ONLY)
7:00—8:00 pm PINOY, KAYA MO YAN

Kasama sina FABI CARIÑO at LEO GELLOR

(TUESDAY-FRIDAY)
7:00— 8:00 pm RADYO KLINIKA

Kasama si Marou Pahati-Sarne

8:00— 9:00 pm BUHAY AT KALUSUGAN

Kasama si Chat Ramirez

9:00— 10:00 pm USAPANG KKK

Kasama sina Lady Camille, Serr John, Ms. Samantha G. at Ka Rey Herrera

10:00— 11:00 pm PANGGA RUTH ABAO LIVE

Kasama si Ruth Abao

11:00—12:00 midnight STAR NA STAR

Kasama sina Pete Ampoloquio, Peter Ledesma at Papa Umang

3:00–4:00 am BACK TO CHRIST

WEEKEND (SATURDAY)
4:00— 5:00 am  BUKID SA HIMPAPAWID

Kasama si Antonio ‘Ka Tunying’ Santos

5:00— 6:00 am  ELY MORNING

Kasama si Ely Aligora

6:00— 7:00 am  IZ BALITA NATIONWIDE

Kasama sina Ely Aligora at Ralph Obina

7:00 — 8:00 am  SIYASAT
8:00— 10:00 am  SAPOL NI JARIUS BONDOC

Kasama sina Jarius Bondoc at Ms. Marissa

10:00— 11:00 am  MR. TAXMAN

Kasama sina Cely Ortega-Bueno at Gerry Flores

11:00— 12:00 noon LABAN  PARA SA KARAPATAN

Kasama si Atty. Lorna Kapunan

12:00— 12:30 pm  IZ BALITA NATIONWIDE (TANGHALI)

Kasama sina Raoul Esperas at Cely Ortega-Bueno

12:30— 1:00 pm  BALITANG NAIA

Kasama si Raoul Esperas

1:00— 2:00 pm DERETSUHAN SA GRAPHIC

Kasama sina Joel Pablo Salud, Alma Anonas Carpio at Fil Elefante

2:00— 3:00 pm  USAPANG SENADO

Kasama si Cely Ortega-Bueno

3:00— 4:30 pm  WORDS AND MUSIC

Kasama si Richard Merk

4:30— 5:00 pm  IZ BALITA NATIONWIDE (HAPON)
5:00— 6:00 pm  GALING MO PINOY. GANDA MO PINAS

Kasama sina Ka Obet Pagdanganan, Joyce Socao-Alumno at Judith Estrada-Larino

6:00— 7:00 pm  MAG-USAP TAYO

Kasama sina Monchet Laraño at Cris Laraño

7:00— 8:00 pm  GLOBAL PINOY

Kasama si Susan ‘Toots’ Ople at Fort Jose

8:00— 9:00 pm  PULIS AT YOUR SERBIS

Kasama ang mga opisyal mula sa PNP

9:00— 10:00 pm  POSITIVE SESSION NI GEORGE SISON
10:00— 11:00 pm KAIBIGAN SA KALUSUGAN

Kasama si Richard Gomez


SUNDAY
4:00— 5:00 am  BUKID SA HIMPAPAWID

Kasama si Antonio ‘Ka Tunying’ Santos

5:00— 6:00 am ECCLESIA IN ASIA

Kasama si Mnsgr. Sabino Vengco

6:00— 7:00 am  IZ BALITA NATIONWIDE

Kasama si Drew Nacino

7:00- 8:00 am TODONG NATIONWIDE TALAKAYAN

Kasama si Rolly “Lakay” Gonzalo

8:00- 9:00 am USAPAN LANG PO

Kasama sina Rolly “Lakay” Gonzalo, Christopher Dela Cruz at Ka Rene Jose

9:00— 10:00 am OH IZ SA DWIZ

Kasama si Edwin Eusebio

10:00— 11:00 am  DIREK HEIDI

Kasama si Direk Heidi Sison

11:00— 12:00 noon  KALUSUGANG KAKABILIB

Kasama si Marou Pahati-Sarne

12:00— 12:30 pm  IZ BALITA NATIONWIDE (TANGHALI)

Kasama si Edwin Eusebio

12:30— 1:00 pm  UY GANYAN ANG TAMA

Kasama sina Maricel Gaskell at Marou Pahati-Sarne

1:00— 3:00  pm  SUNDAY MEMORIES

Kasama si Edwin Eusebio

3:00— 4:00 pm  SENIOR CITIZEN’S FORUM

Kasama sina Meng Canlas at Noli Villafuerte

4:00— 4:30 pm IZ BALITA NATIONWIDE (HAPON)

Kasama si Jopel Pelenio

4:30— 6:00 pm  PASIKLABAN SA DWIZ

Kasama si Mar Lopez

6:00— 7:00 pm  USAPANG HUGOT
7:00— 8:30 pm BELLA FILIPINA

Kasama si Bb. Didi Magpayo

8:30— 9:00 pm  ROCK MY SALVATION
9:00— 10:00 pm  ANONG SEY NI FATHER?

Kasama sina Fr. Jojo Buenafe at Fr. Lucky Acuña

10:00— 12:00 midnight  PUSONG PINOY

Kasama sina Ka Freddie Aguilar at Direk Chris Librojo